Giải bóng chuyền Trẻ cúp các CLB toàn quốc năm 2016, khởi tranh từ 6-19/11 tại Trung tâm Thể dục - Thể thao Hà Tĩnh. Giải đấu năm nay có sự tham gia của 10 đội bóng nữ và 11 đội bóng nam được chia làm 4 bảng như sau:
LỊCH THI ĐẤU GIẢI TRẺ CÚP CÁC CÂU LẠC BỘ NĂM 2016
Giải bóng chuyền Trẻ cúp các CLB toàn quốc năm 2016, khởi tranh từ 6-19/11 tại Trung tâm Thể dục - Thể thao Hà Tĩnh. Giải đấu năm nay có sự tham gia của 10 đội bóng nữ và 11 đội bóng nam được chia làm 4 bảng như sau:
Bảng A: Hà Tĩnh, Becamex Quân đoàn 4, Công an TP Hồ Chí Minh, Sanest Khánh Hòa, Maseco TP Hồ Chí Minh
Bảng B: Long An, Bến Tre, Trành An Ninh Bình, Xổ số kiến thiết Vĩnh Long, Biên phòng, Thể Công binh đoàn 15
Bảng C: Ngân hàng Công thương, VTV Bình Điền Long An, Vĩnh Phúc, TP Hồ Chí Minh, Rudico Hải Dương
Bảng D: Quảng Ninh, Truyền hình Vĩnh Long, PVD Thái Bình, Thông tin Liên Việt Post Bank, Tiến Nông Thanh Hóa
Ngày | Thời gian | Trận | Mã số | Bảng | Đối tượng | Đội gặp đội | |
6/11 | 14:00 | 1 | 1 – 4 | C | Nữ | VĨNH PHÚC – HẢI DƯƠNG | |
16:00 | 2 | 1 – 4 | A | Nam | BECAMEX QĐ 4 – MASECO TPHCM | ||
19:00 | KHAI MẠC | ||||||
19:30 | 3 | 2 – 3 | C | Nữ | NH CÔNG THƯƠNG – VTV BĐ LONG AN | ||
21:00 | 4 | 2 – 3 | A | Nam | HÀ TĨNH – CÔNG AN TPHCM | ||
7/11 | 13:30 | 5 | 1 – 6 | B | Nam | BIÊN PHÒNG – VĨNH LONG | |
15:00 | 6 | 1 – 4 | D | Nữ | VĨNH LONG – QUẢNG NINH | ||
16:30 | 7 | 2 – 5 | B | Nam | TRẺ THỂ CÔNG – BẾN TRE | ||
19:00 | 8 | 2 – 3 | D | Nữ | THANH HÓA – THÁI BÌNH | ||
20:30 | 9 | 3 – 4 | B | Nam | NINH BÌNH – LONG AN | ||
8/11 | 13:30 | 10 | 5 -3 | C | Nữ | TÂN BÌNH TPHCM – VTV BĐ LONG AN | |
15:00 | 11 | 1 – 5 | B | Nam | BIÊN PHÒNG – BẾN TRE | ||
16:30 | 12 | 5 – 3 | A | Nam | SANNEST KHÁNH HÒA – CA TPHCM | ||
19:00 | 13 | 1 – 2 | C | Nữ | VĨNH PHÚC – NH CÔNG THƯƠNG | ||
20:30 | 14 | 1 – 2 | A | Nam | BECAMEX QĐ 4 – HÀ TĨNH | ||
9/11
| 13:30 | 15 | 4 - 5 | A | Nam | MASECO TPHCM – SANEST KHÁNH HÒA | |
15:00 | 16 | 5 – 3 | D | Nữ | TTLV POST BANK – THÁI BÌNH | ||
16:30 | 17 | 6 – 4 | B | Nam | VĨNH LONG – LONG AN | ||
19:00 | 18 | 1 – 2 | D | Nữ | VĨNH LONG – THANH HÓA | ||
20:30 | 19 | 2 – 3 | B | Nam | TRẺ THỂ CÔNG – NINH BÌNH | ||
10/11 | 13:30 | 20 | 4 – 2 | A | Nam | MASECO TPHCM – HÀ TĨNH | |
15:00 | 21 | 4 – 2 | C | Nữ | HẢI DƯƠNG – NH CÔNG THƯƠNG | ||
16:30 | 22 | 1 – 4 | B | Nam | BIÊN PHÒNG – LONG AN | ||
19:00 | 23 | 5 – 1 | C | Nữ | TÂN BÌNH TPHCM – VĨNH PHÚC | ||
20:30 | 24 | 5 – 1 | A | Nam | SANEST KHÁNH HÒA - BECAMEX QĐ4 | ||
11/11 | 13:30 | 25 | 4 – 2 | D | Nữ | QUẢNG NINH – THANH HÓA | |
15:00 | 26 | 5 - 3 | B | Nam | BẾN TRE – NINH BÌNH | ||
16:30 | 27 | 3 - 1 | A | Nam | CA TPHCM - BECAMEX QĐ 4 | ||
19:00 | 28 | 5 - 1 | D | Nữ | TTLV POST BANK – VĨNH LONG | ||
20:30 | 29 | 6 - 2 | B | Nam | VĨNH LONG – TRẺ THỂ CÔNG | ||
12/11
| 13:30 | 30 | 1 – 3 | B | Nam | BIÊN PHÒNG – NINH BÌNH | |
15:00 | 31 | 3 - 1 | C | Nữ | VTV BĐ LONG AN – VĨNH PHÚC | ||
16:30 | 32 | 4 – 2 | B | Nam | LONG AN – TRẺ THỂ CÔNG | ||
19:00 | 33 | 4 –5 | C | Nữ | HẢI DƯƠNG – TÂN BÌNH TPHCM | ||
20:30 | 34 | 2 – 5 | A | Nam | HÀ TĨNH – SANEST KHÁNH HÒA | ||
13/11 | 13:30 | 35 | 3 – 1 | D | Nữ | THÁI BÌNH – VĨNH LONG | |
15:00 | 36 | 4 - 5 | D | Nữ | QUẢNG NINH – TTLV POST BANK | ||
16:30 | 37 | 5 - 6 | B | Nam | BẾN TRE – VĨNH LONG | ||
19:00 | 38 | 2 - 5 | C | Nữ | NH CÔNG THƯƠNG – TÂN BÌNH TPHCM | ||
20:30 | 39 | 1 – 2 | B | Nam | BIÊN PHÒNG – TRẺ THỂ CÔNG | ||
14/11 | 14:30 | 40 | 2 – 5 | D | Nữ | THANH HÓA – TT LV POST BANK | |
16:00 | 41 | 3 – 6 | B | Nam | NINH BÌNH – VĨNH LONG | ||
19:00 | 42 | 3 - 4 | C | Nữ | VTV BĐ LONG AN – HẢI DƯƠNG | ||
20:30 | 43 | 3 – 4 | A | Nam | CA TPHCM – MASECO TPHCM | ||
15/11 | 19:00 | 44 | 3 – 4 | D | Nữ | THÁI BÌNH – QUẢNG NINH | |
20:30 | 45 | 4 – 5 | B | Nam | LONG AN – BẾN TRE | ||
16/11 | 14:30 | 46 | C3 – D4 | Nữ | |||
16:00 | 47 | A3 – B4 | Nam | ||||
19:00 | 48 | C1 – D2 | Nữ | ||||
20:30 | 49 | A1 – B2 | Nam | ||||
17/11 | 14:30 | 50 | C4 – D3 | Nữ | |||
16:00 | 51 | A4 – B3 | Nam | ||||
19:00 | 52 | C2 – D1 | Nữ | ||||
20:30 | 53 | A2 – B1 | Nam | ||||
18/11
| 14:30 | 54 | Tranh hạng 7 Thua 47 - 51 | Nam | |||
16:00 | 55 | Tranh hạng 5 Thắng 46 - 50 | Nữ | ||||
19:00 | 56 | Tranh hạng 3 Thua 49 - 53 | Nam | ||||
20:30 | 57 | Chung kết Thắng 48 – 52 | Nữ | ||||
19/11 | 14:30 | 58 | Tranh hạng 7 Thua 46 – 50 | Nữ | |||
16:00 | 59 | Tranh hạng 5 Thắng 47 – 51 | Nam | ||||
19:00 | 60 | Tranh hạng 3 Thua 48 – 52 | Nữ | ||||
20:30 | 61 | Chung kết Thắng 49 – 53 | Nam | ||||
BẾ MẠC TRAO THƯỞNG |