Tổ chức tại NTĐ Hòa Bình từ ngày 19/9 đến ngày 2/10
Lịch thi đấu Giải bóng chuyền Cúp CLB 2015
Tổ chức tại NTĐ Hòa Bình từ ngày 19/9 đến ngày 2/10
Ngày |
Thời gian |
Trận |
Đối tượng |
Bảng |
Đội gặp đội
|
19/9 |
13:00 |
1 |
Nam |
A |
ĐLGL – Quân Khu 4 |
15:00 |
2 |
Nữ |
D |
Giấy Bãi Bằng – Thông Tin LVPB |
|
16:30 |
3 |
Nam |
A |
Sacombank Biên Phòng – Quân Đoàn 4 |
|
19:00 |
|
|
|
Khai mạc |
|
19:30 |
4 |
Nữ |
D |
VTV BĐLA – PVD Thái Bình |
|
21:00 |
5 |
Nam |
A |
Long An – Thể Công BĐ 15 |
|
20/9 |
13:00 |
6 |
Nữ |
C |
Tân Bình TP.HCM – NHCT |
15:00 |
7 |
Nam |
B |
Sanet Khánh Hòa - TANB |
|
16:30 |
8 |
Nữ |
C |
TN Thanh Hóa – Hòa phát Hưng Yên |
|
19:30 |
9 |
Nữ |
C |
Cao su Bình Phước – Vĩnh Phúc |
|
21:00 |
10 |
Nam |
B |
XSKT Vĩnh Long – Bến Tre |
|
21/9 |
13:00 |
11 |
Nam |
A |
ĐLGL – Quân Đoàn 4 |
15:00 |
12 |
Nữ |
D |
Rudico Hải Dương – PVD Thái Bình |
|
16:30 |
13 |
Nam |
A |
Quân Khu 4 – Thể Công BĐ 15 |
|
19:30 |
14 |
Nữ |
D |
Giấy Bãi Bằng – VTV BĐLA |
|
21:00 |
15 |
Nam |
A |
Sacombank Biên Phòng – Long An |
|
22/9 |
13:00 |
16 |
Nữ |
C |
Tân Bình TP.HCM – HP Hưng Yên |
15:00 |
17 |
Nam |
B |
Maseco TP.HCM – Bến Tre |
|
16:30 |
18 |
Nữ |
C |
NHCT – Vĩnh Phúc |
|
19:30 |
19 |
Nữ |
C |
TNTH – Cao Su Bình Phước |
|
21:00 |
20 |
Nam |
B |
Sanet Khánh Hòa – XSKT Vĩnh Long |
|
23/9 |
13:00 |
21 |
Nam |
A |
ĐLGL – Thể Công BĐ 15 |
15:00 |
22 |
Nữ |
D |
Thông Tin LVPB – VTV BĐLA |
|
16:30 |
23 |
Nam |
A |
Quân Đoàn 4 – Long An |
|
19:30 |
24 |
Nữ |
D |
Rudico Hải Dương – Giấy Bãi Bằng |
|
21:00 |
25 |
Nam |
A |
Quân khu 4 – Sacombank Biên Phòng |
|
24/9 |
13:00 |
26 |
Nữ |
C |
Tân Bình TP.HCM – Vĩnh Phúc |
15:00 |
27 |
Nam |
B |
TANB – XSKT Vĩnh Long |
|
16:30 |
28 |
Nữ |
C |
HP Hưng Yên – Cao su Bình Phước |
|
19:30 |
29 |
Nữ |
C |
NHCT – TN Thanh Hóa |
|
21:00 |
30 |
Nam |
B |
Maseco TP.HCM – Sanet Khánh Hòa |
|
25/9 |
13:00 |
31 |
Nam |
A |
ĐLGL – Long An |
15:00 |
32 |
Nữ |
D |
PVD Thái Bình – Giấy Bãi Bằng |
|
16:30 |
33 |
Nam |
A |
Thể Công BĐ 15 – Sacombank Biên Phòng |
|
19:30 |
34 |
Nữ |
D |
Thông Tin LVPB – Rudico Hải Dương |
|
21:00 |
35 |
Nam |
A |
Quân Đoàn 4 – Quân Khu 4 |
|
26/9 |
13:00 |
36 |
Nữ |
C |
Tân Bình TP.HCM – Cao Su Bình Phước |
15:00 |
37 |
Nam |
B |
Bến Tre – Sanet Khánh Hòa |
|
16:30 |
38 |
Nữ |
C |
Vĩnh Phúc – TN Thanh Hóa |
|
19:30 |
39 |
Nữ |
C |
HP Hưng Yên - NHCT |
|
21:00 |
40 |
Nam |
B |
TANB – Maseco TP.HCM |
|
27/9 |
13:00 |
41 |
Nam |
A |
ĐLGL – Sacombank Biên Phòng |
15:00 |
42 |
Nữ |
D |
VTV BĐLA – Rudico Hải Dương |
|
16:30 |
43 |
Nam |
A |
Long An – Quân Khu 4 |
|
19:30 |
44 |
Nữ |
D |
PVD Thái Bình – Thông Tin LVPB |
|
21:00 |
45 |
Nam |
A |
Thể Công BĐ 15 – Quân Khu 4 |
|
28/9 |
13:00 |
46 |
Nữ |
C |
Tân Bình TP.HCM – TN Thanh Hóa |
15:00 |
47 |
Nam |
B |
XSKT Vĩnh Long – Maseco TP.HCM |
|
16:30 |
48 |
Nữ |
C |
Cao su Bình Phước - NHCT |
|
19:30 |
49 |
Nữ |
C |
Vĩnh Phúc – HP Hưng Yên |
|
21:00 |
50 |
Nam |
B |
Bến Tre - TANB |
|
29/9 |
14:00 |
51 |
Nữ |
|
3C – 4D |
15:30 |
52 |
Nam |
|
3A – 4B |
|
19:00 |
53 |
Nữ |
BK |
1C – 2D |
|
20:30 |
54 |
Nam |
BK |
1A - 2B |
|
30/9 |
14:00 |
55 |
Nữ |
|
3D – 4 C |
15:30 |
56 |
Nam |
|
3B – 4 A |
|
19:00 |
57 |
Nữ |
BK |
1D – 2 C |
|
20:30 |
58 |
Nam |
BK |
1B – 2A |
|
1/10 |
14:00 |
59 |
Nữ |
|
Tranh 7-8 |
15:30 |
60 |
Nam |
|
Tranh 5-6 |
|
19:00 |
61 |
Nam |
|
Tranh 3-4 |
|
20:30 |
62 |
Nữ |
|
Chung kết |
|
2/10 |
14:00 |
63 |
Nữ |
|
Tranh 5-6 |
15:30 |
64 |
Nam |
|
Tranh 7-8 |
|
19:00 |
65 |
Nữ |
|
Tranh 3-4 |
|
20:30 |
66 |
Nam |
|
Chung kết |